దోషుల పట్ల ప్రేమ దుర్మార్గులను ఖండిస్తుంది, కాని అమాయక ప్రజలపై ఉన్న ప్రేమ నీతిమంతులను కాపాడుతుంది!

దోషుల పట్ల ప్రేమ దుర్మార్గులను ఖండిస్తుంది, కాని అమాయక ప్రజలపై ఉన్న ప్రేమ నీతిమంతులను కాపాడుతుంది!
వారు 2001 లో నన్ను మళ్ళీ “చంపారు”, – కాని చిన్న సహాయం నాకు సహాయపడింది (డేనియల్ 11:34).

ఈ ఉదయం డేనియల్ 2:44 లోని ప్రవచనాన్ని పోల్చడానికి ఈ imag హాత్మక పరిస్థితిని వ్రాయడానికి నాకు ఇవ్వబడింది.

ప్రత్యక్ష మరియు లంబంగా ision ీకొన్న సమయంలో, చంద్రుడి పరిమాణం గల ఇనుప గ్రహశకలం అధిక వేగంతో భూమిని చేరుకున్న పరిస్థితిని ఆ ప్రవచనం పోలి ఉంటుంది మరియు భూమిపై మాత్రమే అత్యున్నత సోపానక్రమం యొక్క అధికారులు తెలుసు, వారు కలిసి ప్రయత్నించారు దాని పథాన్ని మళ్లించడానికి మరియు దానిపై విజయం సాధించకపోతే, గ్రహశకలం మాట్లాడగలిగితే అది ఇలా చెబుతుంది: “భూమి నా కన్య వధువు లాంటిది మరియు ఆమె నన్ను పిలుస్తుంది”, మరియు భూమి మాట్లాడగలిగితే అది గ్రహశకలం: “రండి” , అటువంటి పరిస్థితిలో, మానవులు నీటి పతనం వైపు నదిపై తేలియాడే ఆకుపై చీమల వలె ఉంటారు. “

దానియేలు 2:40 మరియు నాల్గవ రాజ్యం ఇనుములా బలంగా ఉంటుంది; మరియు ఇనుము విరిగిపోయి, అన్నింటినీ విచ్ఛిన్నం చేస్తున్నప్పుడు, అది ప్రతిదీ విరిగిపోతుంది. 41 మరియు పాదాల మట్టితో మరియు కొంతవరకు ఇనుముతో, కాళ్ళు మరియు వేళ్ళ గురించి మీరు చూసినవి విభజించబడిన రాజ్యం. తరువాత దానిపై ఇనుము యొక్క బలం కొంత, మీరు ఉడికించిన మట్టితో ఇనుము కలిపినట్లు చూశారు. [42] మరియు కాలి పాక్షికంగా ఇనుము మరియు పాక్షికంగా మట్టితో ఉన్నందున, రాజ్యం కొంతవరకు బలంగా ఉంటుంది మరియు కొంతవరకు పెళుసుగా ఉంటుంది. 43 ఇనుము బురదతో కలిపినట్లు మీరు చూసినట్లే, అది మానవ పొత్తుల ద్వారా కలుపుతారు; ఇనుము బురదతో కలపకపోవడంతో అవి ఒకదానితో ఒకటి చేరవు. 44 మరియు ఈ రాజుల కాలంలో స్వర్గపు దేవుడు ఎన్నడూ నాశనమయ్యే రాజ్యాన్ని లేపుతాడు, రాజ్యం మరొక ప్రజలకు వదిలివేయబడదు; అది ఈ రాజ్యాలన్నిటినీ విడదీసి తినేస్తుంది, కాని అతను శాశ్వతంగా ఉంటాడు,

డేనియల్ 2:45 మీరు చూసిన విధంగా పర్వతం నుండి ఒక రాయి కత్తిరించబడింది, ఒక చేతితో కాదు, నాణ్యమైన తురిమిన ఇనుము, కాంస్య, మట్టి, వెండి మరియు బంగారం. భవిష్యత్తులో ఏమి జరిగిందో గొప్ప దేవుడు రాజుకు చూపించాడు; మరియు కల నిజం, మరియు దాని వివరణ నమ్మకమైనది.

ఈ సందర్భంలో, ఇది ప్రపంచ సాకర్ ఛాంపియన్ లాగా కనిపిస్తోంది, అతను ప్రపంచంలోనే అత్యంత నైపుణ్యం కలిగిన ఆటగాడని నిజంగా అనుకుంటున్నాను, నేను చెప్తున్నాను: ఫుట్‌బాల్‌లో నైపుణ్యం ఉన్న ప్రతి ఒక్కరూ అద్దె ఫుట్‌బాల్‌కు తమను అంకితం చేయడానికి ఆసక్తి కనబరిచారని మీరు అనుకుంటున్నారా?

ఈ సందర్భంలో, ఇది మిస్ వరల్డ్ పోటీలో గెలిచిన మహిళలా కనిపిస్తోంది, ఆమె ప్రపంచంలోనే అత్యంత అందమైన మహిళ అని నిజంగా నమ్ముతుంది, నేను చెబుతున్నాను: మీరు గెలిచిన పోటీలో పాల్గొనడానికి మహిళలందరూ ఆసక్తి చూపుతున్నారని మీరు అనుకుంటున్నారా? .

నాల్గవ మృగం తనను తాను అజేయమని భావించే రాజ్యం, నాల్గవ మృగం తనను తాను అధిగమించలేనిదిగా భావించే రాజ్యం, తమ నియంత్రణకు మించిన విషయాలు ఉన్నాయని వారు గ్రహించే వరకు, వారి ఫిల్టర్‌ల నుండి తప్పించుకునే విషయాలు ఉన్నాయని వారు గ్రహించే వరకు, అది చాలా తెలివితక్కువదని ఇన్విన్సిబుల్ ఫీలింగ్!

నేను అజేయంగా భావిస్తున్నానా?

నేను ఇంవిన్సిబిల్ కాదు, అజేయమైనవాడు యెహోవా, మరియు అతను కోరుకుంటే నన్ను చనిపోకుండా ఉండటానికి అతను తన అజేయతను నాతో పంచుకుంటాడు !!!

(తెల్ల గుర్రం మరియు అతని సైన్యం)

Pharma షధ ఉత్పత్తుల ద్వారా ఆత్మహత్యకు ప్రేరేపించే పద్ధతిలో నాపై నా శత్రువులను నరహత్యకు క్షమించరాని ప్రయత్నం.

ఒక అమాయకుడిని చంపడానికి ప్రయత్నించే నా వ్యక్తి తన దుష్ట ఉద్దేశ్యాన్ని సాధించినంత అపరాధిగా ఉంటే, అప్పుడు చెడు ఉద్దేశ్యాలతో ప్రజలతో నరకం నిండి ఉంటుంది!

(ఆ నీచమైన వ్యక్తులు పునరావృత నేరస్థులు!)

నేను సజీవంగా ఉన్నప్పటికీ, ఆచరణలో, నేను నా స్వంత బలం గురించి మాట్లాడితే, నా శత్రువుల చేత చంపబడ్డాను, నేను 2001 లో ఆత్మహత్య చేసుకున్నాను, 26 వద్ద,

(అది నేనే)

నేను కాథలిక్కుల విగ్రహారాధనకు వ్యతిరేకంగా బోధించాను, నేను ముందు వివరించినట్లు నా శత్రువులు, నా అసహనం బంధువులు నన్ను చంపారు.

నేను ఆత్మహత్య చేసుకోబోతున్నాను, నా జీవితం నరకం లాంటిది మరియు నేను ఇలా అనుకున్నాను: “స్వేచ్ఛగా జీవించటం యొక్క అవమానానికి మరణం ఉత్తమం, కానీ ఈ మాత్రలు లేదా లాక్ చేసిన అమోంజ్ వెర్రి వ్యక్తుల కారణంగా నపుంసకుడు”, https://bestiadn.com / 2019/09/10-ఇ-ఉంది లో thats ఎంత ఫిబ్రవరి-2000-i-ఉంది -24 సంవత్సరాల వయస్సు-ఐ-కేవలం స్వీకరణ కనుగొనేందుకు ఒక మంచి మహిళ చేసుకోబోయే / -నా భార్య/

నేను ప్రెసిపీస్‌కు ఒక వంతెనను విసిరేయబోతున్నాను ఎందుకంటే నా స్వభావం మానసిక ఉత్పత్తుల వల్ల మా శత్రువులు నన్ను మాధౌస్‌లలో నిర్బంధ బెదిరింపులకు గురిచేయమని బలవంతం చేసారు, అలా చేయకపోతే, నేను నన్ను విసిరేయబోతున్నాను, నేను కలిగి ఉన్నానని భావించాను మార్గం లేదా కోల్పోవటానికి ఏమీ లేదు, కానీ వ్రాసినట్లు నాకు స్వర్గం నుండి కొద్దిగా సహాయం వచ్చింది:

దానియేలు 11:33 మరియు ప్రజల జ్ఞానులు చాలా మందికి [ఇంతకు ముందు] ఉపదేశిస్తారు; మరియు కొన్ని రోజులు వారు ఖడ్గం మరియు పారవేయడంలో కత్తి మరియు అగ్ని ద్వారా పడతారు. (అదే నాకు జరిగింది !! (లూకా 21:21 అయితే ఈ విషయాలన్నిటి ముందు వారు నిన్ను పట్టుకొని, హింసించి, యూదుల ప్రార్థనా మందిరాలు మరియు జైళ్ళకు (మానసిక కేంద్రాలు) ఇచ్చి, నా కోసం రాజులకు, గవర్నర్‌లకు దారి తీస్తారు. కొరకు) పేరు

(కుక్కల సంక్లిష్టతతో తమ శక్తిని కోల్పోవాలనుకోవడం లేదు, కాని సాధారణ వీధి ప్రజల కంటే ఎక్కువ తెలుసు).)

పునర్జన్మ పొందిన సాధువుల పతనంలో ఏమి జరుగుతుందంటే, యెహోవా వారిని శిక్షిస్తాడు, ఎందుకంటే తన పరిశుద్ధులను మందలించడం ద్వారా, యెహోవా వారికి సరైన మార్గాన్ని చూపిస్తాడు, వారి వాదనలకు మద్దతుగా బోధించినందుకు యెహోవా వారిని మందలించాడు, తిరుగుబాటుదారుల పవిత్ర పుస్తకాలు, “గోధుమలు మరియు గడ్డిని” ఆమోదించాడు. , ఈ పుస్తకాలలో ఉన్న నిజమైన మరియు తప్పుడు !!.

సాధువులు హడావిడిగా ఉన్నారు మరియు విషయాలను విశ్లేషించడానికి మరియు పోల్చడానికి తగినంత సమయం తీసుకోలేదు, పొరపాటు!

+

https://bestiadn.com/2019/08/16/proverbs-2813-he-who-conceals-his-transgressions-will-not-prosper-but-he-who-confesses-and-forsakes-them-will-obtain-mercy/

+

వారి దేవుడు కూడా అర్థం చేసుకోని (వారి దేవతలు), బంగారం మరియు వెండిని అడిగే దేవుడు మరియు అసహ్యకరమైన ప్రజలు ప్రశంసించే దేవుడు, వారి సేవకులు ఈ కారణంతో బోధిస్తారు: “అతని క్షీణించిన గ్రహం యొక్క వాతావరణానికి బంగారు కణాలు కావాలి లేదా బంగారం లాంటిది లేదా బంగారం ఉన్నది వారి సిరల్లో ఉంది! ”, అయితే, చీకటి యొక్క ఈ అసహ్యకరమైన దూతలు పిల్లల త్యాగాలను కోరిన దుష్ట దేవుడు అని చెప్తారు, వాస్తవానికి మానవ త్యాగాల దేవుడు వారు ప్రశంసిస్తున్న“ అనున్నక్కి ”, మరియు త్యాగం చేసేవారు వారి పిల్లలు, జంతువులు, 666, “అనునకి” పిల్లలు.
(కీర్తన 118: 18 – సృష్టికర్త నన్ను మందలించటానికి రెండు ప్రయోజనాలతో శిక్షించాడు: ఒకటి: నేను సత్యాన్ని బోధించలేదని గ్రహించడం, ఎందుకంటే అలా జరిగితే, కష్టాలు అని భావించినప్పుడు నేను పడిపోయేది కాదు గత జీవితంలో ఇప్పటికే జరిగింది… కానీ డేనియల్ 12 లో వ్రాసినది మరియు వేదన సమయం నుండి, అప్పుడు ఇది ఇలా జరగవలసి ఉంది…, రెండు: నా శత్రువులను గుర్తించగలుగుతారు, ఎందుకంటే మిత్రులుగా కనిపించిన వారందరూ నిజంగా కాదు మిత్రుల)!:

కీర్తన 118: 12 వారు తేనెటీగలవలె నన్ను చుట్టుముట్టారు; వారు ముళ్ళు లాగా నిప్పంటించారు;
కానీ యెహోవా నామమున నేను వారిని నాశనం చేస్తాను.

13 మీరు నన్ను హింసాత్మకంగా పడటానికి నెట్టారు,
అయితే యెహోవా నాకు సహాయం చేశాడు.

14 నా బలం మరియు నా పాట జాహ్,
మరియు అతను మోక్షానికి ఉన్నాడు.

15 ఆనందం మరియు మోక్షం యొక్క స్వరం నీతిమంతుల గుడారాలలో ఉంది;
యెహోవా యొక్క కుడి చేయి విజయాలు చేస్తుంది.

16 యెహోవా కుడి చేయి ఉత్కృష్టమైనది;
యెహోవా కుడి చేయి ధైర్యం చేస్తుంది.

17 నేను చనిపోను, కాని నేను బ్రతుకుతాను,
నేను JAH యొక్క రచనలు చెబుతాను.

18 నేను JAH ను కఠినంగా శిక్షించాను,
కానీ అతను నన్ను మరణానికి ఇవ్వలేదు.

19 నాకు న్యాయం యొక్క తలుపులు తెరవండి;
నేను వారి ద్వారా ప్రవేశిస్తాను, నేను జాహ్ను స్తుతిస్తాను.

20 ఇది యెహోవా ద్వారం;
దాని ద్వారా నీతిమంతులు ప్రవేశిస్తారు.

21 మీరు నా మాట విన్నందున నేను నిన్ను స్తుతిస్తాను,
మరియు మీరు నన్ను మోక్షానికి విడిచిపెట్టారు.

22 బిల్డర్లు తిరస్కరించిన రాయి
ఇది కోణానికి అధిపతిగా మారింది.

కుక్కలు ఇది జరిగిందని నమ్ముతారు, ఎందుకంటే వారు, కుక్కలు, సాధువులకన్నా గొప్పవారు, మరియు కుక్కలు వారి అన్యాయమైన చర్యల గురించి ఫలించలేదు, అవి పునర్వినియోగపరచలేని సాధనాలు మాత్రమే అని వారు గ్రహించరు, ఇది ఒకసారి సాధువుల పరిపూర్ణత పూర్తయింది, గర్వించదగిన ఉపకరణాలు చెత్తలో వేయబడతాయి, పేద కుక్కలు!

(దేవుడు తన పరిశుద్ధులను వారి దాతృత్వం ద్వారా నీతిమంతుల వద్దకు సంపూర్ణంగా నడిపిస్తాడు (2 తిమోతి 2:10) అందువల్ల, ఎన్నుకోబడినవారి కోసమే నేను అన్నింటినీ భరిస్తాను, తద్వారా వారు యెహోవాలో ఉన్న మోక్షాన్ని కూడా పొందుతారు మరియు దానితో శాశ్వతమైన కీర్తి పొందుతారు.))

యెషయా 45:20 ఒకచోట చేరి రండి; బతికిన వారందరినీ దేశాల నుండి సేకరించండి. తమ విగ్రహం యొక్క కలపను నిర్మించే వారికి జ్ఞానం లేదు,

యెషయా 45:20 ఒకచోట చేరి రండి; దేశాల నుండి ప్రాణాలతో బయటపడిన వారందరితో కలిసి. తమ విగ్రహం యొక్క కలపను నిర్మించేవారికి, మరియు రక్షింపబడని దేవుడిని ప్రార్థించేవారికి జ్ఞానం లేదు.
21 ప్రకటించి, వారిని దగ్గరకు తీసుకురండి, అందరూ సంప్రదింపులలోకి ప్రవేశిస్తారు; ఇది మొదటినుండి ఎవరు విన్నారు, అప్పటినుండి ఆయన చెప్పినది, కాని నేను యెహోవాను? నేను తప్ప దేవుడు లేడు; కేవలం దేవుడు మరియు రక్షకుడు; నా వెలుపల మరొకరు లేరు.

దానియేలు 11:34 మరియు వారి పతనంలో వారికి తక్కువ సహాయంతో సహాయం చేయబడుతుంది; మరియు చాలామంది వారితో ముఖస్తుతి [వంచన] తో చేరతారు.
నేను నన్ను ప్రారంభించబోతున్నాను, కానీ నేను దీన్ని చేయబోతున్నప్పుడు, ఒక యువతి 3 మరియు 5 సంవత్సరాల మధ్య చిన్న పిల్లవాడితో నన్ను సమీపించడాన్ని నేను చూశాను, మరియు నేను ఇలా అనుకున్నాను:

“నేను శూన్యంలోకి విసిరితే, నేను వెళ్ళే సమస్యలలో ఎటువంటి తప్పు లేని అమాయక బిడ్డను నేను బాధపెడతాను, ఆ పిల్లవాడు మరియు అతని తల్లి ఉత్తీర్ణత సాధించి మొదట వెళ్లిపోతారు మరియు వారు దూరంగా ఉన్నప్పుడు నేను మళ్ళీ ప్రయత్నిస్తాను”

కాబట్టి నేను ఆ ప్రయత్నాన్ని విరమించుకున్నాను, నేను మళ్ళీ ప్రయత్నించబోతున్నాను, కాని వంతెన క్రింద మరియు ఒక వాహనం నెమ్మదిగా వెళుతోంది, మరియు నేను ఇలా అనుకున్నాను: “నేను ఇప్పుడు నన్ను విసిరితే నా శరీరం కారుపై పడిపోతుంది మరియు నేను డ్రైవర్‌ను బాధపెడతాను నాకు జరిగే ప్రతిదానికీ అమాయకత్వం ఉంది “, అందుకే నేను నన్ను చంపలేదు మరియు చెప్పడానికి జీవించాను.

ప్రేమ నన్ను రక్షించింది, అమాయకుల పట్ల ప్రేమ నన్ను రక్షించింది!
మరియు ఎన్నుకోబడినవారిని రక్షించేది అదే,
దోషుల పట్ల ప్రేమ దుర్మార్గులను ఖండిస్తుంది,
కానీ అమాయక ప్రజలపై ప్రేమ నీతిమంతులను కాపాడుతుంది!

మత్తయి 24:10 అప్పుడు చాలా మంది పొరపాట్లు చేసి, ఒకరినొకరు విడిపించుకుంటారు, వారు ఒకరినొకరు ద్వేషిస్తారు. 11 మరియు చాలా మంది తప్పుడు ప్రవక్తలు లేచి చాలా మందిని మోసం చేస్తారు; 12 మరియు చెడును గుణించినందుకు, చాలామంది ప్రేమ చల్లబరుస్తుంది. 13 అయితే చివరి వరకు సహించేవాడు రక్షింపబడతాడు.

//

రోమన్లు ​​9: 21 లో పోప్ ఫ్రాన్సిస్ మరియు దేవుని మాట

నిర్గమకాండము 20: 4 మీరు మీరే స్వరూపంగా, స్వర్గంలో, భూమిపై, భూమి క్రింద ఉన్న నీటిలో ఏ విధమైన పోలికను చేయరు. 5 మీరు వారికి నమస్కరించరు, గౌరవించరు.
https://bestiadn.com/2019/09/27/revelation-1810-standing-afar-off-for-the-fear-of-her-torment-saying-alas-alas-that-great-city-babylon- -లో-ఒక ఆ శక్తివంతమైన-సిటీ-గంట ఉంది-నీ-తీర్పు వచ్చినవారికి /

//

కీర్తన 58:10 నీతిమంతుడు ప్రతీకారం తీర్చుకున్నప్పుడు సంతోషించును;
అతని పాదాలు దుర్మార్గుల రక్తంలో కడుగుతాయి. 11 అప్పుడు ఆ వ్యక్తి ఇలా అంటాడు: ఖచ్చితంగా నీతిమంతులకు ఒక పురస్కారం ఉంది;
భూమిపై తీర్పు చెప్పే దేవుడు ఖచ్చితంగా ఉన్నాడు.
ప్రకటన 16: 5 మరియు నేను నీటి దేవదూతను విన్నాను

[నీటి ఫౌంటెన్]

ఇది ఇలా చెప్పింది: యెహోవా, నీవు నీవు, నీవు ఎవరు, పరిశుద్ధుడు, ఎందుకంటే మీరు ఈ విషయాలను తీర్పు తీర్చారు.
6 వారు పరిశుద్ధుల మరియు ప్రవక్తల రక్తాన్ని చిందించినందున, మీరు వారికి రక్తం తాగడానికి కూడా ఇచ్చారు; బాగా, వారు దానికి అర్హులు.
7 నేను కూడా విన్నాను, బలిపీఠం నుండి ఇలా అన్నాడు: ఖచ్చితంగా, సర్వశక్తిమంతుడైన యెహోవా, నీ తీర్పులు నిజం మరియు న్యాయమైనవి.
6 వారు పరిశుద్ధుల మరియు ప్రవక్తల రక్తాన్ని చిందించారు మరియు మీరు వారికి రక్తం తాగడానికి ఇచ్చారు. వారు దానికి అర్హులు.
యెషయా 49:26 మరియు నేను వారి మాంసాన్ని తినేలా చేస్తాను, వారు తీపి ద్రాక్షారసంతో వారి రక్తంతో త్రాగిపోతారు; నేను మీ రక్షకుడైన యెహోవాను, మీ విమోచకుడు, యాకోబుకు బలవంతుడని అన్ని మాంసాలు తెలుసుకోవాలి.
సర్వోన్నతుడైన సాధువులకు న్యాయం! (దానియేలు 7:17 ఈ నాలుగు గొప్ప జంతువులు భూమిపై లేచిన నలుగురు రాజులు. 18 అప్పుడు సర్వోన్నతుడైన సాధువులు రాజ్యాన్ని స్వీకరిస్తారు, మరియు వారు శతాబ్దం వరకు శాశ్వతంగా మరియు శాశ్వతంగా రాజ్యాన్ని కలిగి ఉంటారు.
19 అప్పుడు నాల్గవ మృగం గురించిన సత్యాన్ని తెలుసుకోవాలనే కోరిక నాకు ఉంది, అది మిగతా అందరికీ భిన్నంగా ఉంది, చాలా భయపెట్టేది, దానికి ఇనుప దంతాలు మరియు కాంస్య గోర్లు ఉన్నాయని, అది మ్రింగివేసి, నలిగిపోయిందని, మిగిలిపోయినవి దాని పాదాలతో తొక్కబడ్డాయి; 20 అతని తలలోని పది కొమ్ముల గురించి, మరియు మరొకటి బయటకు వచ్చాయి, దాని ముందు మూడు పడిపోయాయి; అదే కొమ్ముకు కళ్ళు, నోరు గొప్ప విషయాలు మాట్లాడేవి మరియు దాని సహచరుల కంటే పెద్దవిగా అనిపించాయి. 21 ఈ కొమ్ము పరిశుద్ధులపై యుద్ధం చేసి, వారిని ఓడించినట్లు నేను చూశాను, 22 ప్రాచీన కాలం వచ్చేవరకు, మరియు సర్వోన్నతుడైన పరిశుద్ధులకు తీర్పు ఇవ్వబడింది; సమయం వచ్చింది, మరియు సాధువులు రాజ్యాన్ని స్వీకరించారు.
[పోప్ ఫ్రాన్సిస్, యెహోవాకు వ్యతిరేకంగా తిరుగుబాటులో, మరణశిక్షను అన్ని సందర్భాల్లోనూ ఆమోదయోగ్యం కాదని ప్రకటించాడు. ]
[ఇది నాకి వ్యతిరేకంగా మీ మాట, మరియు ఒకటి మాత్రమే విజయం సాధిస్తుంది]
హలో, నేను జోస్ గలిండో, నేను ఇక్కడ పెరూలోని లిమాలో ఉన్నాను, నేను నివసించే నగరం, నేను జన్మించిన ప్రదేశం, నేను ఖచ్చితంగా లిమా కేథడ్రల్ ప్రవేశద్వారం వద్ద ఉన్నాను, విగ్రహారాధకుల చర్చి, అక్కడ ప్రభుత్వ ప్యాలెస్ ఉంది, మరియు ప్లాజా డి అర్మాస్ ఉంది, కొన్ని క్షణాల క్రితం, కొన్ని నిమిషాల క్రితం, నేను వర్జిన్ విగ్రహం procession రేగింపు దగ్గర, వర్జిన్ మేరీ, నేను వారి దగ్గరకు వెళ్ళాను, అక్కడ కాథలిక్ పూజారులు మరియు ప్రజలు పాడుతున్నారు వారి విగ్రహానికి, మరియు నేను పట్టించుకుంటానని మీరు అనుకుంటున్నారా? నేను నిజంగా ఇతరుల నమ్మకాల గురించి పట్టించుకోను, నా తోటి మనుషుల నమ్మకాలు తప్ప, నేను వెతుకుతున్నది ఏమిటంటే, [నీతిమంతులు], నేను వివరించినట్లుగా, ఆ వినయపూర్వకమైన వ్యక్తులు [నేను], అలాగే నేను ఇప్పటికీ ఉన్నాను, ఎందుకంటే నేను అద్భుతమైనవాడైతే, నా కోసం ఆరాధన కోరుతున్నాను, కాని నేను సృష్టికర్తకు ఆరాధన కోరుతున్నాను, నా లాంటి వినయపూర్వకమైన వ్యక్తులను నేను కోరుకుంటాను, వారి హృదయంలో లోతైన వారు దేవుణ్ణి సంతోషపెట్టాలని కోరుకుంటారు, ఈ ప్రజలు తెలుసుకోవాలని నేను కోరుకుంటున్నాను నిజం, నా ఉద్దేశ్యం, ఇది నేను అందరికీ పని చేయను, మైఖేల్ లేచినప్పుడు, మరియు ప్రతిదీ అతను నేను అని సూచించినప్పుడు, అతను డేనియల్ ప్రజల పిల్లలకు అనుకూలంగా లేస్తాడు, మరియు ఎవరు దానియేలు ప్రజల పిల్లలు?, నీతిమంతులు,

డేనియల్ 12 ఇలా అంటాడు: “ఆ సమయంలో మీ ప్రజలు విడుదల చేయబడతారు, పుస్తకంలో లిఖించబడిన వారు” “ప్రజలందరూ విడుదల చేయబడతారు” అని చదవలేదు, దీని అర్థం ఏమిటి? వారు చేసేది విగ్రహారాధన అని ఎప్పటికీ అంగీకరించని వ్యక్తులు ఉన్నారని, వారి ప్రవర్తన విగ్రహారాధన ప్రవర్తన అని చూపించే వాదనలు వినడానికి కూడా వారు ఇష్టపడరు, వారు వినడానికి ఇష్టపడరు, ఏమి జరుగుతుందో వారు సంతృప్తి చెందుతారు వారి చుట్టూ, వారు ఉన్నట్లుగానే అంగీకరిస్తారు మరియు ఎటువంటి మార్పును కోరుకోరు, మరియు చాలా మంది ప్రజల పరిస్థితి, అందుకే నేను వాటిని ఏమిటో తెలియజేస్తాను, ఇతరుల నమ్మకాల గురించి నేను నిజంగా పట్టించుకోను, నేను ఏమి చేస్తున్నాను వెతుకులాట నాకు న్యాయం ఎందుకంటే నేను కిడ్నాప్ చేయబడ్డాను ఎందుకంటే నేను ఈ విగ్రహారాధన చర్యలను ఆపివేసాను, నేను నేర్చుకున్న వెంటనే, బైబిల్లోని కొన్ని టెక్స్ట్‌లను చదవడం మరియు విశ్లేషించడం ద్వారా, నేను కాథలిక్‌గా చేస్తున్నది విగ్రహారాధన అని నేను ఆపివేసాను నేను కాథలిక్ అయినందున, నేను బైబిల్లో ఈ పదాన్ని బోధించటం మొదలుపెట్టాను, దానిపై ఉన్న ప్రతిదీ చదవకుండానే, బైబిల్ మొత్తం దేవుని మాట అని నేను నమ్మాను, ఎందుకంటే నేను కొంచెం చదివాను, కాని నేను చదివినది సరిపోతుంది నేను పిల్లిగా ఏమి చేస్తున్నానో గ్రహించండి పవిత్రమైన మనిషి విగ్రహారాధన చేయటం, ఇది నా కుటుంబం మరియు వారికి సంబంధించిన వ్యక్తులు నన్ను కిడ్నాప్ చేసిన సమయం, వారు నా స్వేచ్ఛను గౌరవించలేదు, ఆపై నేను వెతుకుతున్నది న్యాయం, నేను ఇప్పటికే నా బ్లాగులో వివరించాను [బెస్టియాడ్న్. com – 777.health.blog], నేను వెతుకుతున్నది టాలియన్ చట్టం యొక్క అనువర్తనం, కాథలిక్ కావడం మానేయడానికి మరియు బోధించడానికి నా స్వేచ్ఛను హరించే హక్కు ఎవరికీ లేదు, బైబిల్ చేతిలో (వద్ద ఆ సమయంలో నేను బైబిలును విశ్వసించాను: కీర్తన 118: 18, ప్రకటన 13: 7, మీకా 7: 9-10), కాథలిక్కులు విగ్రహారాధన స్వతంత్రంగా ఉన్నాయని, అంటే వారు ప్రాథమికంగా నాపై అపవాదును ఉపయోగించారని, వారు మానసిక అనారోగ్యాలను కనుగొన్నారు నేను ఎన్నడూ లేను మరియు ఎప్పుడూ లేను, మరియు నా ఖాళీ సమయంలో [నన్ను అంకితం చేసినందుకు] స్కామ్ చేయకూడదనుకునే వారికి సహాయం చేయడానికి ప్రయత్నించాను, ఎందుకంటే ఆ సమయంలో
[నాకు] ఉద్యోగం లేదు, (నేను నా అధ్యయనం ప్రకారం ఉద్యోగం కోసం వెతుకుతున్నాను కానీ కనుగొనలేకపోయాను…,), కానీ నేను దానిని కనుగొనలేకపోతున్నప్పుడు, నేను చెప్పేదానికి నా ఖాళీ సమయాన్ని గడిపాను, కాని అది చేయలేదు దయచేసి నా కుటుంబాన్ని దయచేసి నేను స్కిజోఫ్రెనియాతో బాధపడుతున్న, భ్రాంతులు, మరియు నా యవ్వనాన్ని బాధపెట్టిన మొత్తం అపవాదులన్నింటినీ వారు కనుగొన్నారు, నా 20 ఏళ్లు అని అర్ధం, అలాగే నేను నిజంగా కోరుకుంటున్నది మార్చకూడదు ప్రజలు, ప్రజలు వారి సారాంశంలో ఎల్లప్పుడూ ఒకేలా ఉంటారు, నేను ప్రజల స్వభావాన్ని మార్చలేను, ప్రజలు ఎప్పటిలాగే ఉంటారు, సహజ విగ్రహారాధకుడు (జన్మించిన విగ్రహారాధకుడు), ఎల్లప్పుడూ సహజ విగ్రహారాధకుడిగా ఉంటారు, కానీ సరైనవారు ఎల్లప్పుడూ ఉంటారు నీతిమంతులు, మరియు నీతిమంతులు సత్యాన్ని తెలుసుకోవాలనుకుంటున్నారని నేను నమ్ముతున్నాను, వారి కోసం నేను నా బ్లాగులో పని చేస్తాను, చాలా మంది ముస్లింలు ముస్లింలుగా కొనసాగుతారు, చాలా మంది కాథలిక్కులు కాథలిక్కులుగా కొనసాగుతారు మరియు చాలామంది “యెహోవాసాక్షులు” “యెహోవాసాక్షులు”, “తప్పుడు యెహోవా విట్నే” గా కొనసాగండి sses
బదులుగా, నిజమైన యెహోవాసాక్షుడు అన్ని ప్రవచనాలను విశ్వసిస్తాడు, కాని వారు అలా చేయరు, తప్పుడు యెహోవాసాక్షుడు తప్పుడు యెహోవాసాక్షిగా కొనసాగుతారు, మరియు నీతిమంతులు ధర్మబద్ధంగా కొనసాగుతారు, నేను, నేను నన్ను మాత్రమే భావిస్తాను, కొందరు : “ఎవ్వరూ నీతిమంతులు కాదు”, ఎవ్వరూ ధర్మబద్ధంగా లేరు?, ప్రవచనాలను చక్కగా చూడండి, [వారు నీతిమంతుల గురించి మాట్లాడుతారు]: “కీర్తన 118: 20”: “ఇది యెహోవా తలుపు, నీతిమంతులు గుండా వెళతారు అది ”, నీతిమంతులు మాత్రమే దీనిని అంగీకరించగలరు, మనమందరం అన్యాయమని చెప్పడం అన్యాయం !, అంటే అపవాదు, ఎందుకంటే ఒకరికి [తనను తాను అన్యాయమని] తెలుసు, ప్రతి ఒక్కరూ తనతో సమానమని భావించే హక్కు అతనికి ఇవ్వదు , ఇలా చెప్పే పెడోఫిలెను imagine హించుకోండి:
“మనమందరం పెడోఫిలీస్”, అది నిజం కాదు, అతను పెడోఫిలె కావచ్చు, మనమంతా ఒకేలా ఉండము, మీరు అందరినీ ఒకే చెత్త సంచిలో పెట్టలేరు, పాపులు ఉన్నారు, దుష్ట పాపులు ఉన్నారు, స్వభావంతో ఎల్లప్పుడూ ఉంటారు దుష్ట పాపులు, కాని మనమందరం దుష్ట పాపులు అని అర్ధం కాదు, దేవుడు విగ్రహారాధనను పాపంగా భావిస్తాడు, కాని రెండు రకాల విగ్రహారాధకులు ఉన్నారు, నా అభిప్రాయం ప్రకారం, సహజ విగ్రహారాధకుడు ఇప్పుడే ఉత్తీర్ణులైన (వారి procession రేగింపులో), మతోన్మాది, పిల్లల లైంగిక వేధింపుల కుంభకోణాల గురించి చెప్పే వార్తల వల్ల కూడా ఆ వ్యక్తుల సమూహాల సిద్ధాంతాల నుండి దూరంగా ఉంచబడుతుంది మరియు అజ్ఞానం కోసం సందర్భోచిత విగ్రహారాధకుడు, నేను చిన్నతనంలోనే ఉన్నాను, ఎందుకంటే తక్కువ విషయాల కోసం నేను దూరంగా ఉన్నాను కాథలిక్కులు, నా బ్లాగులో వివరించినట్లు,

నేను నా బ్లాగులో వివరించినట్లుగా, నాకు 20 సంవత్సరాలు లేదా 21 సంవత్సరాలు ఉన్నప్పుడు, నేను [సాకర్] ఆట ఆడటం నుండి వచ్చాను, మరియు ఒక వార్తాపత్రికలో చూశాను, “యు” అభిమాని “అలయన్స్” అభిమానిని చంపాడని లేదా దీనికి విరుద్ధంగా, మరియు నేను నాతో ఇలా అన్నాను: “(దీని అర్థం లేదు), నేను చర్చిలో దేవుని మాట వింటాను (దేవుడు దాని గురించి ఏదో చెబుతాడు)”, నేను చర్చికి వెళ్ళాను మరియు పూజారి, విగ్రహారాధకుడు పూజారి, యేసు పేతురుతో మాట్లాడిన భాగాన్ని వివరించాడు మరియు అతను ఈ విధంగా వివరించాడు: “పీటర్ మీరు నన్ను తిరస్కరించరని చెప్తారు, కానీ మీరు“ యు ”యొక్క అభిమాని అని అనిపిస్తుంది, మీరు నన్ను మూడుసార్లు తిరస్కరించారు”, అప్పుడు నేను నేను ఈ విధంగా ఆలోచిస్తూ నిరాశ చెందాను: ”ఈ వ్యక్తులు దేవునికి దగ్గరగా ఉండాలని అనుకుంటారు, మరియు విగ్రహారాధన కోసం ఒక హత్య వార్తను నేను చూశాను, ఇలాంటి సాకర్ (బెట్టింగ్ సాకర్, అద్దె సాకర్), ఆ మూర్ఖత్వం మరియు ఈ వ్యక్తి ఆచరణాత్మకంగా అదే, అదే ప్రసంగం మాట్లాడుతుంటాడు, ఈ వ్యక్తి ఆచరణాత్మకంగా “నేను” కోసం ఉన్నాను ”లేదా“ నేను ”అల్లియన్ కోసం మూర్ఖత్వానికి క్షమాపణలు చెబుతున్నాను. ce “”, నేను నాతో ఇలా అన్నాను: ఇది ఏమిటి? ”, ఆ క్షణం నుండి ఇది కాథలిక్ చర్చి నుండి నా మొదటి నిష్క్రమణ, కాథలిక్ గా నేను నిరాశపడ్డాను, మరియు పెడోఫిలియా కేసుల గురించి నేను ఎప్పుడూ వినలేదు, ఇప్పుడు, ఇప్పుడు అందుబాటులో ఉన్న సమాచారానికి నాకు ప్రాప్యత ఉంటే ఇంటర్నెట్‌కు, చాలా మంది పెడోఫిలె కాథలిక్ పూజారుల గురించి సమాచారం, బైబిల్ చదవకుండానే నేను కాథలిక్ కావడం మానేసి ఉండేది, ఏదైనా తక్కువ సంబంధం ఉన్నట్లయితే (స్పష్టంగా), పూజారి తన ప్రేక్షకుల ముందు కొన్ని ఫలించని మాటలు, సాకర్‌లో విగ్రహారాధనను ప్రశంసిస్తూ, నేను అప్పటికే దూరంగా కదులుతున్నాను, నా కాలంలో ఇంటర్నెట్ ఇప్పుడు ఉన్నట్లుగా అభివృద్ధి చేయబడి ఉంటే, ఆ వార్తల నుండి, ఆ కుంభకోణాల నుండి నేను కాథలిక్ అవ్వడం మానేసి, నేను 17 లేదా 14 సంవత్సరాల వయస్సు నుండి లేదా నేను నుండి కాథలిక్ అవ్వడం మానేసాను. చదవడం మరియు కారణం నేర్చుకోవడం నేర్చుకున్నాను, ఇప్పుడు ఆ వార్తల గురించి కూడా తెలుసుకున్న వారందరినీ చూడండి మరియు ఇంకా వారు పెడోఫిలీస్ మరియు విగ్రహాలను ప్రశంసించారని గ్రహించడానికి కళ్ళు తెరవరు, నేను వాటిని చూడలేను, నేను చూడగలను బ్లి చేయవద్దు nd కాంతిని చూడండి, మధ్యాహ్నం వెలుతురులో నడిచినా అంధులు అంధులుగా ఉంటారు, నేను చేయగలిగేది ఏమిటంటే, గుడ్డివాడు కాంతిని చూడనివ్వడం, ఎందుకంటే చీకటి సొరంగం లోపల మెరుపును ఎవరు చూడగలుగుతారు, సొరంగం వెలుపల ఉన్న రోజును చూడటానికి, నా పేజీ ఒక దీపం లాంటిది, దృష్టి ఉన్నవాడు దానిని అర్థం చేసుకుంటాడు, ప్రాథమికాలను అర్థం చేసుకున్నవాడు అధునాతనతను అర్థం చేసుకోగలడు, కాని ప్రాథమికాలను చర్చించేవాడు, ABC గురించి చర్చించేవాడు 1 1 2 అని అంగీకరించలేని వ్యక్తి అత్యంత అధునాతన గణిత సూత్రాలను ఎప్పటికీ అర్థం చేసుకోలేడు, కాబట్టి నేను వారికి ఏదైనా వివరించడానికి ఇబ్బంది పడను, నేను నిజంగా పట్టించుకోను, ఇది విషయంలో లాగా ఉంటుంది స్వలింగ సంపర్కుడైన వ్యక్తి, అతడు ఎలా ఉంటాడో నేను ఆపలేను, స్వలింగ సంపర్కుడు ఎప్పుడూ స్వలింగ సంపర్కుడిగా ఉంటాడు (ప్రకటన 22: 11, డేనియల్ 12:10) మరియు అది వారి వ్యాపారం, నేను వారి మార్గాన్ని మార్చలేను , నేను చెడ్డ వ్యక్తిని మంచి వ్యక్తిగా చేయలేను, స్వలింగ సంపర్కులు ప్రతి వ్యక్తిని వివాహం చేసుకుంటే నేను పట్టించుకోను ఎర్, వారు నాతో గందరగోళం చేయనంత కాలం, వారిలో వారు కోరుకున్నది చేస్తారు, నాకు ఆసక్తి ఏమిటంటే నా లాంటి వ్యక్తులు గౌరవించబడతారు, మరియు నేను క్రీస్తులాగే సూటిగా ఉన్నాను, క్రీస్తు ఉన్నట్లుగా వారు క్రీస్తును గీయలేరు అతను ధైర్యంగా లేనందున, మరియు నేను వారిలాంటివాడిని అని చెప్పాలని కోరుకునే మనస్తత్వవేత్తల యొక్క తెల్లని ఆప్రాన్లతో నన్ను ప్రశ్నించడానికి నా స్వేచ్ఛను హరించే హక్కు వారికి లేదు (యెహోవా నా శత్రువుల నుండి నన్ను రక్షించాడు వారు నన్ను లైంగికంగా అత్యాచారం చేయలేదు, యెహోవా లోత్ను దాని నుండి రక్షించాడు, యెహోవా నన్ను కూడా రక్షించాడు, మరియు యెహోవా తన కొడుకులందరినీ దాని నుండి రక్షిస్తాడు (యెషయా 1: 9), నన్ను లైంగికంగా వేధించిన పురుషులు మరియు వారిలో సహకరించిన స్త్రీలు , వారి లక్ష్యాలను సాధించలేదు, కాని వారికి భయంకరమైన, చాలా బాధాకరమైన మరణాలు సంభవించాయి, ఎందుకంటే యెహోవా తన పిల్లలను ఎప్పుడూ చూసుకుంటాడు), వారు నన్ను మూడుసార్లు కిడ్నాప్ చేయలేరు, కన్యను వెతకడానికి మరియు ఎన్నుకునే నా స్వేచ్ఛను వారు కోల్పోలేరు. మరియు స్వచ్ఛమైన స్త్రీ ఆమెను వివాహం చేసుకోవటానికి, వారు నన్ను అడ్డుకున్నారు వారు నన్ను మూడుసార్లు కిడ్నాప్ చేసారు, అది సరైంది కాదు! వారు నన్ను బందిఖానాలో ఉంచారు మరియు నా శోధనకు ఆటంకం కలిగించారు, నా యవ్వనంలో, నేను కన్య కోసం వెతుకుతున్న ఒక మహిళ కోసం, నేను చిన్నవాడిని మరియు నాకు హక్కు ఉంది మరియు నాకు ఇంకా కన్య స్త్రీని వివాహం చేసుకునే హక్కు ఉంది, మరియు నేను సామెతలు చదివినప్పుడు 19:14, అక్కడ భార్యను కనుగొన్నవాడు యెహోవా అనుగ్రహాన్ని కనుగొంటాడు, అప్పుడు నేను క్రైస్తవ మతానికి అంకితం చేయాలని నిర్ణయించుకున్నాను ఎందుకంటే నేను కోరుకున్నాను మరియు నేను కోరుకోని ఆశీర్వాదం, బంగారం మరియు వెండిని నేను కోరుకుంటున్నాను, నేను భార్య కోసం చూస్తున్నాను నేను ఎవరికి నమ్మకంగా ఉండగలను !, నేను అసూయపడుతున్నందున, II కన్య స్త్రీని వివాహం చేసుకోవాలనుకుంటున్నాను, దేవుడు ఆజ్ఞాపించినట్లు, నాకు నచ్చినట్లు, ఎందుకు కాదు? కన్యగా ఉన్న మరియు నోటిలో ఎవరినీ ముద్దు పెట్టుకోని స్త్రీతో అలా చేయటానికి అవకాశం ఉంటే అప్పటికే మరొక పురుషుడితో ఉన్న స్త్రీని నేను ఎందుకు వివాహం చేసుకోవాలి?,

ఏమి జరుగుతుందంటే, ఈ చర్చిలు విడిపోయిన స్త్రీలు, వితంతువులు మరియు వేశ్యలను వివాహం చేసుకుంటాయి, ఆసక్తికర సంఘర్షణ ఉంది, కాని నేను పట్టించుకోను, వారు తమను తాము వివాహం చేసుకోరు, వారు తమ ఆశీర్వాదం ఎవరికైనా ఇస్తారు, వారు తమ ఆశీర్వాదాలను ఇచ్చిన అత్యున్నత బిడ్డర్లకు వారి చర్చిలలో, వారి వివాహాలలో, కానీ వారి ఆశీర్వాదాలపై లేదా వారి ఆమోదంలో నాకు ఆసక్తి లేదు, నా కోసం, ఒక కన్య మరియు నమ్మకమైన స్త్రీ ప్రేమ కోసం నా అన్వేషణలో తప్పుడు మతాలు అనవసరం, నాకు కావలసింది న్యాయం, నేను ప్రజల స్వభావాన్ని మార్చడం ఉద్దేశ్యం కాదు ఎందుకంటే అది అసాధ్యం, ఎందుకంటే దానియేలు 12:10 సంపూర్ణంగా ఇలా చెబుతోంది: “దుర్మార్గులు వారిలాగే ఉంటారు మరియు అర్థం చేసుకోలేరు, కానీ నీతిమంతులు అర్థం చేసుకుంటారు మరియు అందువల్ల వారు నమ్ముతారు మరియు అందువల్ల వారు యెహోవా కోపం నుండి రక్షింపబడతారు, వారు తమ విశ్వాసంతో జీవిస్తారు (హబక్కూక్ 2: 4), అది ఒక తీవ్రమైన వివక్ష ఉందని మీరు చూస్తున్నారు, యెషయా 57 లో చివరికి ఒక వివక్ష కూడా ఉంది, ఇది ఇలాంటిదే చదువుతుంది: “నేను ఉత్పత్తి చేస్తాను పెదవుల ఫలం: దగ్గరలో ఉన్నవారికి మరియు దూరంగా ఉన్నవారికి శాంతి ”,“ దుర్మార్గులు ఇంకా ఉండలేరు, వారు తీరప్రాంతాల్లో చెత్త విసిరే మురికి సముద్రం లాంటివారు ”,“ శాంతి లేదు చెడ్డవాళ్ళు ”, మీరు చూస్తారు, కొంతమందికి శాంతి (కుడి వైపున ఉన్న గొర్రెలు) మరియు ఇతరులకు ఇబ్బంది (ఎడమ వైపున ఉన్న తారలు), మంచి సంకల్పం ఉన్నవారికి శాంతి (నీతిమంతులకు శాంతి) మరియు“ రక్తపిపాసి పురుషులకు టర్బేషన్ ”, రక్తపిపాసి పురుషులు అపవాదులని నిందితులు తప్పుడు ఆరోపణలు చేస్తున్నారని బాగా తెలుసు, వారు తమపై ఆరోపణలు చేసినందుకు వారు నిర్దోషులు అని వారికి తెలుసు, వీరు అమాయకుల త్యాగం కోరుకునేవారు, వీరు క్రీస్తు శత్రువులు , సిలువలో అతని బాధను ప్రేమించిన వారు, క్రీస్తు గాయాలను ప్రేమించిన వారు, రక్త పిశాచులుగా ఉన్నవారు అతని రక్తాన్ని మరియు విగ్రహాలతో నిండిన వారి దేవాలయాలలో చంపబడిన సాధువుల రక్తాన్ని తాగారు (“బాబిలోన్ నగరం అనుకరణ” లో రోమ్), బాబిలోన్ సేవకులు రక్తాన్ని తాగడం ద్వారా తాగిన మహిళ సెయింట్స్ మరియు ప్రవక్తలు, పోప్ ఫ్రాన్సిస్ బరాబాస్ కోసం జీవితాన్ని కోరుకుంటాడు, ఇది అమాయకుల మరణాన్ని సూచిస్తుంది, పోప్ ఫ్రాన్సిస్ యేసుక్రీస్తుకు న్యాయం కోరుకోలేదు, ఎందుకంటే అతను సిలువపై హత్య చేయబడ్డాడు, మరియు అతని తండ్రి చట్టం రక్తం చిందించిన వ్యక్తిని ఆదేశిస్తుంది ఒక అమాయకుడిలో, అతని రక్తం చిందించబడుతుంది, మరియు ఒక అమాయకుడు చంపబడ్డాడు: యేసు. (Yoshua!)

నిర్గమకాండము 20:13 మీరు చంపరు.

పూర్తి:

నిర్గమకాండము 21:12 ఎవరైతే ఎవరినైనా బాధపెడితే, అతడు చనిపోయేలా చేస్తాడు.
13 అయితే, తనను బాధపెట్టాలని అనుకోనివాడు, కాని దేవుడు అతన్ని తన చేతుల్లో పెట్టాడు, అప్పుడు అతను పారిపోవలసిన స్థలాన్ని నేను ఎత్తి చూపుతాను.
14 అయితే ఎవరైనా తన పొరుగువానిపై గర్వపడి, కోపంతో చంపేస్తే, మీరు చనిపోయేలా అతన్ని నా బలిపీఠం నుండి తొలగిస్తారు.

పోప్ ఫ్రాన్సిస్ నాకు న్యాయం చేయకూడదనుకుంటున్నారు, ఎందుకంటే నన్ను అన్యాయంగా మూడుసార్లు బందిఖానాలో పెట్టారు, మరియు వారు దానిని 2018 డిసెంబర్‌లో చేయటానికి ప్రయత్నించారు, మరియు నా తండ్రి చట్టం ప్రకారం, ఎవరైనా అపహరించిన వారెవరైనా చంపబడాలి. “
నిర్గమకాండము 21:15 మీరు దొంగిలించరు.

16 మీరు మీ పొరుగువారిపై తప్పుడు సాక్ష్యం మాట్లాడకూడదు.

17 మీరు మీ పొరుగువారి ఇంటిని ఆరాధించరు, మీ పొరుగువారి భార్యను, అతని సేవకుడిని, పనిమనిషిని, ఎద్దులను, గాడిదను లేదా మీ పొరుగువారిని మీరు కోరుకోరు.

పూర్తి:

నిర్గమకాండము 21:16 ఎవరైతే ఒక వ్యక్తిని అపహరించుకుంటారో, అతను దానిని విక్రయించినా లేదా అతని వద్ద దొరికినా, ఖచ్చితంగా చనిపోతాడు.)
నేను క్రీస్తుకు న్యాయం కోరుకుంటున్నాను, క్రీస్తు కోసం జీవితం, నీతిమంతుల కోసం జీవితం మరియు దుర్మార్గులకు, తప్పుడు ప్రవక్తలు, రక్తపిపాసి అపవాదులకు, పిల్లల త్యాగాలకు, పిల్లలను త్యాగం చేసే మంత్రగత్తెలకు మరియు వారి సహచరులకు నేను కావాలి.

పోప్ ఫ్రాన్సిస్ వంటి దుర్మార్గపు పాత్ర యొక్క నోటి నుండి మీరు ఏదో ఆశించగలరా, అతని మాంత్రికుల కోట దేవుని అత్యంత ప్రాధమిక ఆదేశాలకు వ్యతిరేకంగా తిరుగుబాటు చేసింది.

నిర్గమకాండము 20: 1 మరియు దేవుడు ఈ మాటలన్నీ మాట్లాడి, 2 నేను మీ దేవుడైన యెహోవాను, నిన్ను ఈజిప్ట్ దేశం నుండి, బానిసల ఇంటి నుండి బయటకు తీసుకువచ్చాను. 3 నా ముందు మీకు ఇతర దేవతలు ఉండరు. 4 మీరు మీరే స్వరూపంగా, ఆకాశంలో, భూమిపై, భూమి క్రింద ఉన్న నీటిలో ఏ విధమైన పోలికను చేయరు. 5 మీరు వారికి నమస్కరించరు, గౌరవించరు; ఎందుకంటే నేను మీ దేవుడైన యెహోవాను, బలంగా, అసూయతో ఉన్నాను, నన్ను ద్వేషించే వారిలో మూడవ మరియు నాల్గవ తరం వరకు నేను పిల్లలపై తండ్రుల చెడును సందర్శిస్తాను, 6 మరియు నన్ను ప్రేమిస్తున్నవారికి మరియు నన్ను కాపాడుకునేవారికి నేను వేలాది మందికి దయ చేస్తాను. ఆజ్ఞలు.

పూర్తి:

ద్వితీయోపదేశకాండము 13: 1 ఒక ప్రవక్త, లేదా కలలు కనేవాడు మీ మధ్యలో లేచి, ఒక సంకేతం లేదా అద్భుతాలను ప్రకటిస్తాడు, 2 మరియు అతను మీకు ప్రకటించిన సంకేతం లేదా ప్రావీణ్యం నెరవేరుతుంటే, “మనం మీరు కలుసుకోని ఇతర దేవతల వెంట వెళ్ళండి, వారికి సేవ చేద్దాం. 3 మీరు అలాంటి ప్రవక్త మాటలను వినకూడదు, కలలు కనేవారిని కూడా వినకూడదు. ఎందుకంటే మీ దేవుడైన యెహోవా మీ హృదయపూర్వకముతోను, నీ పూర్ణ ఆత్మతోను ప్రేమిస్తున్నాడో లేదో తెలుసుకోవడానికి మీ దేవుడైన యెహోవా మిమ్మల్ని పరీక్షిస్తున్నాడు. 4 మీ దేవుడైన యెహోవా తరువాత మీరు నడుస్తారు; మీరు ఆయనకు భయపడతారు, ఆయన ఆజ్ఞలను పాటిస్తారు మరియు అతని స్వరాన్ని వినండి, ఆయన అతనికి సేవ చేస్తాడు, అతడు ఆయనను అనుసరిస్తాడు. 5 అలాంటి ప్రవక్త లేదా కలలు కనేవాడు చంపబడాలి, ఎందుకంటే నిన్ను ఈజిప్ట్ దేశం నుండి బయటకు తీసుకెళ్ళి బానిసల ఇంటి నుండి రక్షించిన మీ దేవుడైన యెహోవాకు వ్యతిరేకంగా తిరుగుబాటు చేయమని సలహా ఇచ్చాడు మరియు మీ యెహోవా మీ మార్గం నుండి మిమ్మల్ని వేరు చేయడానికి ప్రయత్నించాడు. దేవుడు మీకు ఆజ్ఞాపించాడు; కాబట్టి మీరు మీ మధ్యలో ఉన్న చెడును తీసివేస్తారు. 6 మీ సోదరుడు, మీ తల్లి కొడుకు, లేదా మీ కొడుకు, మీ కుమార్తె, మీ భార్య లేదా మీ సన్నిహితుడు మిమ్మల్ని రహస్యంగా ప్రేరేపిస్తే, “మీరు లేదా మీ తండ్రులకు తెలియని ఇతర దేవతలకు వెళ్లి సేవ చేద్దాం, 7 లో మీ పరిసరాలలో, మీకు సమీపంలో లేదా మీ నుండి దూరంగా ఉన్న పట్టణాల దేవతలు భూమి యొక్క ఒక చివర నుండి మరొక చివర వరకు; 8 మీరు ఆయనకు సమ్మతించరు, ఆయన మాట వినరు; మీ కన్ను ఆయనపై జాలిపడదు, మీరు ఆయనపై దయ చూపరు, అతన్ని కప్పిపుచ్చుకోరు. 9 అయితే మీరు అతన్ని చంపుతారు; అతన్ని చంపడానికి మీ చేయి మొదట అతని పైన పైకి లేస్తుంది, తరువాత ప్రజలందరి చేయి. 10 ఈజిప్ట్ దేశం నుండి, బానిసల ఇంటి నుండి మిమ్మల్ని తీసుకువచ్చిన మీ దేవుడైన యెహోవా నుండి మిమ్మల్ని వేరు చేయడానికి ప్రయత్నించినందున, అతను చనిపోయే వరకు నీవు అతనిని రాయి చేయాలి. 11 కాబట్టి ఇశ్రాయేలీయులందరూ వింటారు, భయపడతారు మరియు మీ మధ్యలో ఇలా చేయరు. 12 మీ నగరాలలో ఒకదాని గురించి మీ దేవుడైన యెహోవా మీకు నివసించమని చెప్పినట్లు మీరు విన్నట్లయితే, 13 ఆ పట్టణ నివాసులను ప్రేరేపించిన భక్తిహీనులు మీ మధ్య నుండి బయటకు వచ్చి, “మేము వెళ్లి సేవ చేద్దాం మీకు తెలియని ఇతర దేవతలు; 14 మీరు విచారిస్తారు, మరియు మీరు శోధిస్తూ శోధిస్తారు; మరియు మీ మధ్యలో అలాంటి అసహ్యకరమైన చర్య జరిగిందని ఒకవేళ నిజమని అనిపిస్తే, 15 మీరు ఆ నగర నివాసులను కత్తి అంచున గాయపరచలేరు, దానిలో ఉన్న ప్రతిదానితో నాశనం చేస్తారు, మరియు మీరు కూడా వారి పశువులను కత్తి అంచున చంపండి. 16 మరియు మీరు వారి దోపిడీలన్నింటినీ చతురస్రం మధ్యలో సేకరిస్తారు, మరియు మీరు మీ దేవుడైన యెహోవాకు దహనబలిగా నగరాన్ని, దానిలోని అన్ని దోపిడీలను అగ్నితో తినేస్తారు, అది ఎప్పటికీ చాలా శిధిలమవుతుంది. ఇది మరలా నిర్మించబడదు. 17 మరియు యెహోవా తన కోపం యొక్క ఉగ్రతను దూరం చేసి, మీపై దయ చూపి, మీపై కరుణించి, మీ తండ్రులకు ప్రమాణం చేసినట్లుగా నిన్ను గుణించుకొనుటకు, అనాథెమా ఏదీ మీ చేతికి అంటుకోదు. మీ దేవుడైన యెహోవా దృష్టిలో సరైనది చేయమని, ఈ రోజు నేను మీకు ఆజ్ఞాపించిన ఆయన ఆజ్ఞలన్నింటినీ పాటిస్తూ, మీ దేవుడైన యెహోవా మాటను మీరు పాటిస్తారు.
ద్వితీయోపదేశకాండము 13: 6 మీ సోదరుడు, మీ తల్లి కొడుకు, లేదా మీ కొడుకు, మీ కుమార్తె, మీ భార్య లేదా మీ సన్నిహితుడు మిమ్మల్ని రహస్యంగా ప్రేరేపిస్తే, మీరు లేదా మీ తండ్రులకు తెలియని ఇతర దేవుళ్ళకు వెళ్లి సేవ చేద్దాం, 7 లో మీ పరిసరాలలో, మీకు సమీపంలో లేదా మీకు దూరంగా ఉన్న ప్రజల దేవతలు భూమి యొక్క ఒక చివర నుండి మరొక చివర వరకు; 8 మీరు ఆయనకు సమ్మతించరు, ఆయన మాట వినరు; మీ కన్ను ఆయనపై జాలిపడదు, మీరు ఆయనపై దయ చూపరు, అతన్ని కప్పిపుచ్చుకోరు. 9 అయితే మీరు అతన్ని చంపుతారు; అతన్ని చంపడానికి మీ చేయి మొదట అతని పైన పైకి లేస్తుంది, తరువాత ప్రజలందరి చేయి. 10 ఈజిప్ట్ దేశం నుండి, బానిసల ఇంటి నుండి మిమ్మల్ని తీసుకువచ్చిన మీ దేవుడైన యెహోవా నుండి మిమ్మల్ని వేరు చేయడానికి ప్రయత్నించినందున, అతను చనిపోయే వరకు నీవు అతనిని రాయి చేయాలి. 11 కాబట్టి ఇశ్రాయేలీయులందరూ వింటారు, భయపడతారు మరియు మీ మధ్యలో మరలా చేయరు. మీ నగరాల్లో ఒకదాని గురించి మీ దేవుడు యెహోవా మీకు నివసించేలా ఇస్తున్నట్లు మీరు విన్నట్లయితే, 13 ఆ తమ నగరవాసులను ప్రేరేపించిన భక్తిహీనులు మీ మధ్య నుండి బయటికి వచ్చారు, “మనకు తెలియని విధంగా మనం వెళ్లి ఇతర ప్రజల దేవుళ్ళకు సేవ చేద్దాం; 14 మీరు విచారిస్తారు, మరియు మీరు శోధిస్తూ శోధిస్తారు; మరియు మీ మధ్యలో అలాంటి అసహ్యకరమైన చర్య జరిగిందని ఒకవేళ నిజమని అనిపిస్తే, 15 మీరు ఆ నగర నివాసులను కత్తి అంచున గాయపరచలేరు, దానిలో ఉన్న ప్రతిదానితో నాశనం చేస్తారు, మరియు మీరు కూడా వారి పశువులను కత్తి అంచున చంపండి.

16 మరియు మీరు వారి దోపిడీలన్నింటినీ చతురస్రం మధ్యలో సేకరిస్తారు, మరియు మీరు మీ దేవుడైన యెహోవాకు దహనబలిగా నగరాన్ని, దానిలోని అన్ని దోపిడీలను అగ్నితో తినేస్తారు, అది ఎప్పటికీ చాలా శిధిలమవుతుంది. ఇది మరలా నిర్మించబడదు. 17 మరియు యెహోవా తన కోపం యొక్క ఉగ్రతను దూరం చేసి, మీపై దయ చూపి, మీపై కరుణించి, మీ తండ్రులకు ప్రమాణం చేసినట్లుగా నిన్ను గుణించుకొనుటకు, అనాథెమా ఏదీ మీ చేతికి అంటుకోదు. మీ దేవుడైన యెహోవా దృష్టిలో సరైనది చేయమని, ఈ రోజు నేను మీకు ఆజ్ఞాపించిన ఆయన ఆజ్ఞలన్నింటినీ పాటిస్తూ, మీ దేవుడైన యెహోవా మాటను మీరు పాటిస్తారు.

సహజంగానే ఫ్రాన్సిస్కో, మీరు యెహోవాను ద్వేషిస్తారు, యెహోవా కూడా మిమ్మల్ని ద్వేషిస్తాడు మరియు మీకు ఒక ప్రత్యేక స్థానాన్ని ఇచ్చాడు, ఫిర్యాదు చేయవద్దు, మానవ శరీరంలో అన్ని కణాలు ప్రకాశవంతమైన న్యూరాన్ల వలె పనిచేయవు, మీరు అంచుల నుండి హెమోరోహాయిడ్ సెల్ లాగా ఉన్నారు ఒక కొవ్వు మనిషి యొక్క పాయువు, మీ బాబిలోనియన్ బైబిల్లో మీ సలహాను పాటించినందుకు, మీ నకిలీ సువార్త పంది మాంసం తినడం కోసం పంది మాంసం తినడం కోసం, యెహోవా తన చట్టంలో తినడం నిషేధించిన మాంసం.

రోమన్లు ​​9: 21 లో పోప్ ఫ్రాన్సిస్ మరియు దేవుని మాట

సామెతలు 16: 4 యెహోవా తనకోసం అన్నింటినీ తయారు చేసుకున్నాడు: అవును, చెడు రోజు కూడా దుర్మార్గులు. యెషయా 66:24 “మరియు వారు బయటికి వెళ్లి నాకు వ్యతిరేకంగా తిరుగుబాటు చేసిన వారి మృతదేహాలను చూస్తారు; వాటిని తినే పురుగులు చనిపోవు, వాటిని కాల్చే అగ్ని చల్లబడదు, అవి మానవాళి అందరికీ అసహ్యంగా ఉంటాయి. ”

వారు ఎందుకు నరకంలో ఉంటారు? ఎందుకంటే వారు “బర్రాబాస్‌కు దీర్ఘాయువు, క్రీస్తుకు మరణం!”

పై పంక్తులను వివరించినట్లు వారు యెహోవా ఆజ్ఞలకు వ్యతిరేకంగా తమ తిరుగుబాటులో అరిచారు! పోప్ ఫ్రాన్సిస్ చేసినట్లే!

యేసు హత్యకు గురయ్యాడు, వారి శత్రువులు అపవాదును ఉపయోగించారు, నేను అపహరణకు గురయ్యాను, నా శత్రువులు అపవాదును ఉపయోగించారు, యేసుకు న్యాయం కూడా నాకు న్యాయం, న్యాయం ప్రేమించడం అంటే దేవుని ధర్మశాస్త్రం, టాలియన్ చట్టం, దేవుణ్ణి ద్వేషించడం న్యాయాన్ని ద్వేషించడం, దేవుణ్ణి ద్వేషించడం అంటే వారి సేవకుల సువార్తను తప్పుడు ప్రచారం చేయడం, దేవుణ్ణి ద్వేషించడం అంటే తన పవిత్ర దేవదూతల యొక్క మానవీయ ప్రదర్శనకు వ్యతిరేకంగా అపవాదు చేయడం, మరియు సాతాను మరియు అతని సేవకులు నరకానికి వెళ్ళడానికి కారణం అదే. (ప్రకటన 12: 7-12)!

+++

THE MARCH OF THE BEAST

=

+

THE MARCH OF THE BEAST

+

thecrossandthelaw
thechrististhesonofJehovah
=

[Babilonia ya ha sido juzgada, ha sido hallada culpable y en justicia ha sido condenada al infierno]

nueva tierra y cielos
==
micah 7 8_10 en
indignation
DIBUJANOSBIEN
JESUSODIAASUSENEMIGOS
laverdad
==
===
[3] La profecía en lenguaje figurado de la reversión del pecado original de Adán y Eva
https://textos-y-relaciones.blogspot.com/2019/08/evangelio-de-felipe-71-mientras-eva.html
[4-2] El ABC del Verdadero Cristianismo ha sido re-descubierto y yo lo anuncio (Salmos 118:17-23) : https://bestiadn.com/2019/08/30/he-redescubierto-el-verdadero-cristianismo-y-lo-anuncio/
[5] El orgullo y despecho de una mujer causó su acto calumnioso contra mi, ¿que culpa tengo yo de haberle gustado a ella y ser fiel y celoso?.
https://cristo-cabello-corto.blogspot.com/2019/05/esto-me-pasa-porque-soy-fiel.html
[6]
Satanás es una criatura con vida, porque Satanás vive en cualquier calumniador, y tiene miedo y sus miedos se cumplen.
https://cristo-cabello-corto.blogspot.com/2019/05/el-vidente-vera-la-luz-pero-el-ciego-no.html
[7]
No todos los caminos conducen a Roma, solo las falsas religiones lo hacen
https://cristo-cabello-corto.blogspot.com/2019/05/ellos-dijeron-todos-los-caminos.html
[9] Hijo de Satanás (calumniador), Satanás no te podrá defender, porque Satanás no tiene argumentos de defensa coherentes,
además Satanás es tan culpable como tu, y porque Satanás es una bestia como abogado defensor.
https://el-enemigo-del-anticristo.blogspot.com/2019/05/el-anti-anticristo.html
[10] La profecía lo confirma: El ejército ganador se reparte el botín arrebatado al perdedor.
https://cristo-uso-corto.blogspot.com/2019/08/miguel-olvidate-de-eliza-satanas-tu.html
LA PARABOLA DEL BUEN FORNICADOR
La parábola no contada del buen fornicador y el falso cristiano que lo calumnia!
el final del clasico en peru alianza universitario cristal boys
Miguel: “Satanás, tu no solo lo pareces, sino que eres del otro equipo, te gusta ademas el color crema y escarlata, al igual que ese sacerdote de tu iglesia …“

Responder

Por favor, inicia sesión con uno de estos métodos para publicar tu comentario:

Logo de WordPress.com

Estás comentando usando tu cuenta de WordPress.com. Cerrar sesión /  Cambiar )

Google photo

Estás comentando usando tu cuenta de Google. Cerrar sesión /  Cambiar )

Imagen de Twitter

Estás comentando usando tu cuenta de Twitter. Cerrar sesión /  Cambiar )

Foto de Facebook

Estás comentando usando tu cuenta de Facebook. Cerrar sesión /  Cambiar )

Conectando a %s