ਯਿਸੂ ਦਾ ਵਰਜਿਤ ਪੱਤਰ ਅਤੇ ਯਿਰਮਿਯਾਹ ਦਾ ਪੱਤਰ.

ਯਿਸੂ ਦਾ ਵਰਜਿਤ ਪੱਤਰ ਅਤੇ ਯਿਰਮਿਯਾਹ ਦਾ ਪੱਤਰ.

ਯਿਸੂ ਦਾ ਭਾਸ਼ਣ, ਜੋ ਕਿ ਬਾਈਬਲ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, ਯਿਰਮਿਯਾਹ ਵਾਂਗ ਹੀ ਸੀ, ਇਸੇ ਕਾਰਨ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਮੰਨਦੇ ਸਨ ਕਿ ਯਿਸੂ ਯਿਰਮਿਯਾਹ ਜਾਂ ਏਲੀਯਾਹ ਸੀ, ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਮੂਰਤੀ ਪੂਜਾ ਦੀ ਅਲੋਚਨਾ ਕੀਤੀ!

ਨਾ ਸਿਰਫ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਜੋ ਯਿਸੂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਉਹ ਬਾਈਬਲ ਵਿਚ ਨਹੀਂ ਹਨ, ਪਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਜੋ ਯਿਸੂ ਨੇ ਨਹੀਂ ਆਖੀਆਂ ਉਹ ਬਾਈਬਲ ਵਿਚ ਹਨ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਉਸਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਸੀ.
ਹੇਠ ਲਿਖੀਆਂ ਲਾਈਨਾਂ ਯਿਰਮਿਯਾਹ ਦੇ ਭਾਸ਼ਣ ਦਾ ਨਮੂਨਾ ਹਨ:
ਯਿਰਮਿਯਾਹ ਦਾ ਪੱਤਰ
1: 1 ਯਿਰਮਿਯਾਹ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਭੇਜੇ ਇੱਕ ਪੱਤਰ ਦੀ ਨਕਲ ਜਿਸ ਨੂੰ ਬਾਬਲ ਲੈ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਬਾਬਲ ਦੇ ਰਾਜੇ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਸੰਦੇਸ਼ ਦੇਣ ਲਈ ਭੇਜਿਆ ਕਿ ਦੇਵਤਾ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਭੇਜਿਆ ਸੀ।
ਬਾਬਲੀਆਂ ਦਾ ਰਾਜਾ ਨਬੂਕਦਨੱਸਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੇ ਸਾਮ੍ਹਣੇ ਕੀਤੇ ਪਾਪਾਂ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗ਼ੁਲਾਮ ਬਣਾ ਕੇ ਬਾਬਲ ਲੈ ਜਾਵੇਗਾ। 3 ਇਸ ਲਈ, ਜਦੋਂ ਉਹ ਬਾਬਲ ਪਹੁੰਚੇ, ਉਹ ਸੱਤ ਪੀੜ੍ਹੀਆਂ ਤੱਕ, ਬਹੁਤ ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਉਥੇ ਰਹਿਣਗੇ; ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਉਥੋਂ ਲੈ ਜਾਵਾਂਗਾ. 4 ਹੁਣ, ਬਾਬਲ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਚਾਂਦੀ, ਸੋਨੇ ਅਤੇ ਲੱਕੜ ਦੇ ਬਣੇ ਦੇਵਤੇ ਵੇਖੋਂਗੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਮੋ onਿਆਂ ਤੇ ਚੁੱਕਦੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਝੂਠੇ ਦੇਵਤੇ ਡਰਦੇ ਹਨ. 5 ਇਸ ਲਈ, ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਅਤੇ ਦੇਵਤਿਆਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾ ਬਣੋ, ਇਹ ਡਰ ਨਾ ਛੱਡੋ ਕਿ ਜੋ ਦੇਵਤਿਆਂ ਲਈ ਮੂਰਤੀਆਂ ਨੂੰ ਮਹਿਸੂਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਫੈਲਾਓ,
6 ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਭੀੜ ਨੂੰ ਵੇਖਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਵਿਚ ਕਹੋਗੇ, “ਹੇ ਯਹੋਵਾਹ, ਤੂੰ ਹੈਂ ਜਿਸ ਦੀ ਸਾਨੂੰ ਉਪਾਸਨਾ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ.” 7 ਕਿਉਂਕਿ ਮੇਰਾ ਦੂਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੈ, ਅਤੇ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਜਾਨਾਂ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖਦਾ ਹੈ
ਪਰਕਾਸ਼ ਦੀ ਪੋਥੀ 12:11 ਉਹ ਨੇਮ ਦੇ ਲਹੂ ਨਾਲ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਗਵਾਹੀ ਦੇ ਸੰਦੇਸ਼ ਦੁਆਰਾ ਸ਼ੈਤਾਨ ਉੱਤੇ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ;
ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਇੰਨਾ ਪਿਆਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਿੰਨਾ ਮੌਤ ਤੋਂ ਬਚ ਸਕੇ. 12 ਇਸ ਲਈ ਸਵਰਗ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਅਨੰਦ ਹੋਵੋ. . ਪਰ ਉਥੇ ਧਰਤੀ ਅਤੇ ਸਮੁੰਦਰ ਤੋਂ, ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ੈਤਾਨ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕ੍ਰੋਧ ਨਾਲ ਭਰੇ ਹੋਏ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਇਆ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਸਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸਦਾ ਸਮਾਂ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੈ।
ਮਾਈਕਲ: “ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੁੱਧ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਕੋਈ ਸ਼ਕਤੀ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸ਼ੈਤਾਨ, ਤੁਹਾਡੀ ਮੂਰਤੀ, ਮੌਤ, ਅਜਿੱਤ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਮਸੀਹ ਦੀ ਸਲੀਬ ਦੁਆਰਾ, ਉਹ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਆਇਆ ਜੋ ਮੈਂ ਦਾਅਵਾ ਕਰਦਾ ਹਾਂ, ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਮੇਰੀ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲੀ: ਸਲੀਬ: ਜ਼ਬੂਰ 22, ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਪੁਨਰ ਉਥਾਨ: ਓਸੀਆ 6: 2-3, ਸਦੀਵੀ ਜੀਵਣ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ: ਜ਼ਬੂਰ 118: 17-18, ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਅਜਿਹਾ ਜਾਨਵਰ ਹੋ ਜਿਸ ਨੇ ਇੱਕ ਸਲੀਬ ਵਾਲੇ ਮੂਰਖ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਲੀਬਾਂ ਅਤੇ ਸਰੀਰਕ ਤਲਵਾਰਾਂ ਦੇ ਚਿੱਤਰਾਂ ਨਾਲ ਸਰੀਰਕ ieldਾਲਾਂ ਬਣਾਈਆਂ. ਜਿਹੜਾ ਮੈਂ ਹੁਣੇ ਜ਼ਿਕਰ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਤਲਵਾਰ, ਜੋ ਕਿ ਯਹੋਵਾਹ ਦਾ ਸੱਚਾ ਸ਼ਬਦ ਹੈ, ਤੁਹਾਡਾ ਨਹੀਂ, ਇਕਲੌਤੇਪਣ ਦਾ ਦਰਿੰਦਾ ਹੈ, ਇਕੋ ਮੁਕਤੀਦਾਤਾ ਯਹੋਵਾਹ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਧਾਰਮਿਕ ਮੂਰਤੀਆਂ ਨਹੀਂ!
[777]
ਸ਼ੈਤਾਨ ਸੋਚਦਾ ਹੈ, “ਡੈੱਮ, ਇਹ ਆਦਮੀ ਮਾਈਕਲ ਹੈ, ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਮੇਰੇ ਬੁੱਤ ਵੇਚਣ ਅਤੇ ਕਿਰਾਏ ਤੇ ਦੇਣ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਬਰਬਾਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਅਤੇ ਮੈਂ ਉਸ ਨੂੰ ਮਾਰ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਯਹੋਵਾਹ ਉਸਦੀ ਰੱਖਿਆ ਕਰਦਾ ਹੈ ਗੈਬਰੀਏਲ ਦੇ ਲਹੂ ਦੁਆਰਾ, ਜਿਸਨੂੰ ਮੈਂ ਸਲੀਬ ਤੇ ਮਾਰਿਆ ਸੀ, ਮਾਈਕਲ ਬਦਲਾ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਉਸਦੀ ਮੌਤ. ਮੌਤ “.
ਸ਼ੈਤਾਨ ਧਰਤੀ ਅਤੇ ਸਮੁੰਦਰ ਨੂੰ ਚੀਕਦਾ ਹੈ: “ਆਪਣੇ ਮੁਕਤੀਦਾਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਮੇਸ਼ਵਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੋਡਿਆਂ, ਹੱਡਾਂ ਤੇ ਕਬੂਲ ਕਰੋ, ਮੈਂ ਨਹੀਂ ਮਾਰ ਸਕਦਾ ਜੋ ਮੇਰੇ ਅੱਗੇ ਯਹੋਵਾਹ ਅੱਗੇ ਦੋਸ਼ ਲਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਉਹ ਨਹੀਂ ਹੋ, ਅਤੇ ਮੈਂ ਫਿਰ ਵੀ ਆਪਣੀ ਤਿੱਖੀ ਤਲਵਾਰ ਨੂੰ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ …! ”
[6 666]
ਫ੍ਰੈਂਚ [FR] – https://bestiadn.com/2020/02/28/la-lettre-interdite-de-jesus-et-la-lettre-de-jeremie/
ਸਪੈਨਿਸ਼ [ਈਐਸ] – https://bestiadn.com/2020/02/28/la-carta-prohibida-de-jesus-y-la-carta-de-jeremias/
ਪੁਰਤਗਾਲੀ [ਪੀਟੀ] – https://bestiadn.com/2020/02/28/a-carta-proibida-de-jesus-e-a-carta-de-jeremias/
ਇਤਾਲਵੀ [ਆਈ ਟੀ] – https://bestiadn.com/2020/02/28/la-lettera-proibita-di-gesu-e-la-lettera-di-geremia/
ਅੰਗ੍ਰੇਜ਼ੀ [EN] – https://bestiadn.com/2020/02/27/the-forbmitted-letter-of-jesus-and-the-letter-of-jeremiah/

Responder

Por favor, inicia sesión con uno de estos métodos para publicar tu comentario:

Logo de WordPress.com

Estás comentando usando tu cuenta de WordPress.com. Cerrar sesión /  Cambiar )

Google photo

Estás comentando usando tu cuenta de Google. Cerrar sesión /  Cambiar )

Imagen de Twitter

Estás comentando usando tu cuenta de Twitter. Cerrar sesión /  Cambiar )

Foto de Facebook

Estás comentando usando tu cuenta de Facebook. Cerrar sesión /  Cambiar )

Conectando a %s