இயேசுவின் தடை செய்யப்பட்ட கடிதமும் எரேமியாவின் கடிதமும்.

இயேசுவின் தடை செய்யப்பட்ட கடிதமும் எரேமியாவின் கடிதமும்.

பைபிளில் சேர்க்கப்படாத இயேசுவின் பேச்சு எரேமியாவின் பேச்சுக்கு ஒத்ததாக இருந்தது, இந்த காரணத்திற்காகவே இயேசு எரேமியா அல்லது எலியா என்று பலர் நம்பினர், இருவரும் உருவ வழிபாட்டை விமர்சித்தனர்!

இயேசு சொன்ன பல விஷயங்கள் பைபிளில் இல்லை என்பது மட்டுமல்லாமல், இயேசு சொல்லாத பல விஷயங்கள் பைபிளில் அவர் சொன்னது போல் உள்ளன.
கீழேயுள்ள வரிகள் எரேமியாவின் உரையின் மாதிரி:
எரேமியாவின் கடிதம்
1: 1 பாபிலோனிய ராஜாவால் நாடுகடத்தப்பட்டபடி பாபிலோனுக்கு அழைத்துச் செல்லப்படுபவர்களுக்கு எரேமியா அனுப்பிய கடிதத்தின் நகல், கடவுள் அனுப்பிய செய்தியை அவர்களுக்குக் கொடுக்க.
கடவுளுக்கு முன்பாக அவர்கள் செய்த பாவங்களின் காரணமாக, பாபிலோனியர்களின் ராஜாவான நேபுகாத்நேச்சார் அவர்களை நாடுகடத்தப்பட்டவர்களாக பாபிலோனுக்கு அழைத்துச் செல்வார். 3 ஆகையால், அவர்கள் பாபிலோனுக்கு வந்தபோது, ​​அவர்கள் ஏழு தலைமுறைகள் வரை பல ஆண்டுகளாக அங்கேயே இருப்பார்கள்; அதன் பிறகு, நான் உங்களை நிம்மதியாக அங்கிருந்து அழைத்துச் செல்லப் போகிறேன். 4 இப்போது, ​​பாபிலோனில், வெள்ளி, தங்கம், மரம் ஆகியவற்றால் ஆன தெய்வங்களைக் காண்பீர்கள், அவை மக்கள் தோள்களில் சுமக்கின்றன, எந்த பாகன்கள் அஞ்சுகின்றன. 5 ஆகையால், கவனமாக இருங்கள், புறமதங்களைப் போல ஆகாதீர்கள், இந்த கடவுள்களுக்கு புறமதத்தினர் உணரும் பயம் அவற்றைப் பரப்ப விடாதீர்கள்,
6 கூட்டத்தைக் கண்டதும், அவர்களுக்குப் பின்னால் அவர்களை வணங்குவதையும் நீங்கள் காணும்போது, ​​”யெகோவா, நாங்கள் வணங்க வேண்டிய நீரே” என்று உங்கள் இதயத்தில் கூறுவீர்கள். 7 என் தூதர் உங்களுடன் இருக்கிறார், அவர் அவர்களுடைய உயிரைக் கவனித்துக்கொள்கிறார்
வெளிப்படுத்துதல் 12:11 உடன்படிக்கையின் இரத்தத்தினாலும் அவருடைய சாட்சியின் வார்த்தையினாலும் அவர்கள் பிசாசின் மீது வெற்றி பெற்றார்கள்;
மரணத்திலிருந்து தப்பிக்கும் அளவுக்கு அவர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையை நேசிக்கவில்லை. 12 ஆகையால், வானங்களும் அவற்றில் குடியிருக்கிறவர்களும் மகிழ்ச்சியுங்கள்! . ஆனால் அங்கே தேசத்திலிருந்தும் கடலிலிருந்தும், ஏனெனில் சாத்தான் கோபம் நிறைந்த உம்மிடம் வந்தான், ஏனென்றால் அவனுடைய நேரம் குறைவு என்று அவனுக்குத் தெரியும்.
மைக்கேல்: “எனக்கு எதிராக உங்களுக்கு எந்த சக்தியும் இல்லை, சாத்தானே, உன் சிலை, மரணம் வெல்லமுடியாதது, கிறிஸ்துவின் சிலுவையின் மூலம், நான் சொல்லும் விசுவாசம் வந்தது, விசுவாசத்தோடு என் இரட்சிப்பு வந்தது: சிலுவை: சங்கீதம் 22, நம்பிக்கை உயிர்த்தெழுதல்: ஓசியா 6: 2-3, நித்திய ஜீவனில் நம்பிக்கை: சங்கீதம் 118: 17-18, ஆனால் நீங்கள் ஒரு முழுமையான குறுக்கு முட்டாள் போல சிலுவைகள் மற்றும் உடல் வாள்களின் வரைபடங்களுடன் உடல் கேடயங்களை உருவாக்கிய ஒரு விலங்கு. நான் ஆன்மீக கேடயத்தை சுமக்கிறேன், இது நான் இப்போது குறிப்பிட்டது, யெகோவாவின் உண்மையான வார்த்தையான வாள், உங்களுடையது அல்ல, பொருத்தமற்ற மிருகம், ஒரே இரட்சகர் யெகோவா, நீங்களோ அல்லது உங்கள் மத சிலைகளோ அல்ல!
[777]
சாத்தான் நினைக்கிறான், “அடடா, இந்த மனிதன் மைக்கேல், அவன் சிலைகளை விற்கும் மற்றும் வாடகைக்கு எடுக்கும் என் வியாபாரத்தை நாசமாக்கினான், என்னால் அவரைக் கொல்ல முடியாது, ஏனென்றால் நான் சிலுவையில் கொன்ற கேப்ரியல் இரத்தத்தால் யெகோவா அவனைப் பாதுகாக்கிறான், மைக்கேல் பழிவாங்க விரும்புகிறான் அவரது மரணம். மரணம் “.
சாத்தான் பூமியையும் கடலையும் கூச்சலிடுகிறான்: “உமது இரட்சகரையும் கடவுளையும் பெறுங்கள், உங்கள் முழங்கால்களில், பாஸ்டர்ட்ஸ், யெகோவாவுக்கு முன்பாக என்னைக் குற்றம் சாட்டியவரை என்னால் கொல்ல முடியாது, ஆனால் நீங்கள் அவரல்ல, என் கூர்மையான வாளை எப்படியும் பயன்படுத்த விரும்புகிறேன் …! ”
[666]
பிரஞ்சு [FR] – https://bestiadn.com/2020/02/28/la-lettre-interdite-de-jesus-et-la-lettre-de-jeremie/
ஸ்பானிஷ் [ES] – https://bestiadn.com/2020/02/28/la-carta-prohibida-de-jesus-y-la-carta-de-jeremias/
போர்த்துகீசியம் [PT] – https://bestiadn.com/2020/02/28/a-carta-proibida-de-jesus-e-a-carta-de-jeremias/
இத்தாலியன் [IT] – https://bestiadn.com/2020/02/28/la-lettera-proibita-di-gesu-e-la-lettera-di-geremia/
ஆங்கிலம் [EN] – https://bestiadn.com/2020/02/27/the-forbidden-letter-of-jesus-and-the-letter-of-jeremiah/

Responder

Por favor, inicia sesión con uno de estos métodos para publicar tu comentario:

Logo de WordPress.com

Estás comentando usando tu cuenta de WordPress.com. Cerrar sesión /  Cambiar )

Google photo

Estás comentando usando tu cuenta de Google. Cerrar sesión /  Cambiar )

Imagen de Twitter

Estás comentando usando tu cuenta de Twitter. Cerrar sesión /  Cambiar )

Foto de Facebook

Estás comentando usando tu cuenta de Facebook. Cerrar sesión /  Cambiar )

Conectando a %s